ชมรมทูบีนัมเบอร์วัน โรงเรียนโนนสุวรรณพิทยาคม
นำนักเรียน เข้าแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE 2023 ระดับจังหวัดบุรีรัมย์โดยมีนายสิงหชัย ผ่องบุรุษ รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานพิธีเปิด พร้อมด้วยนายแพทย์พิเชษฐ พืดขุนทด นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดบุรีรัมย์ ในการนี้ทีม Roseplanet จากชมรมทูบีนัมเบอร์วัน โรงเรียนโนนสุวรรณพิทยาคม ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2
![](https://nwp.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/356877738_732769075517532_8149736293028186702_n-300x200.jpg)
![](https://nwp.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/356812393_732769055517534_4188184616064480617_n-300x200.jpg)